กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin Sweet Mullet BanD แนวทำตอนพึ่งตื่นครับ [หัดทำ]

Sweet Mullet

วงที่ผมชอบที่สุด แล้วกำลังหัดเล่นเพลงของเค้าอยู่

เลยทำมา

ปล. บอกไว้ก่อินนะครับงานทุกงานผมไม่ได้ก็อปใครมา แต่ถ้ามันบังเอินเหมือนของใครบอกผมเด๋วผมจะได้เปลี่ยน

เพราะรูปบางรูปมันอาจเอามาจากที่เหมือนกันแล้วดูคล้ายๆกันก้อได้

จึงขออภัยมา ณ โอกาศนี้

ติชมดุด่าได้ครับ

ขอติด 10 Zeny ช่วงนี้น้ำมัน มันแพง

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 3-5-2008 16:09 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เท่ดีคับ

........
ก้อสวยดีนะ

ดีเทย์ดีอะ
สีนี้ดูเท่ดีจังเลยค่ะ สวยด้วยน่ะ
เท่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เท่ดีนะครับ

มืดๆๆมัวๆๆๆ

น่าค้นหา
สวยงามมากครับท่าน มีของ Retro ป่ะคับ อยากได้อ่ะ
เค้าจะเอาไปใช้

เค้าชอบมากๆๆๆๆ

ชอบวงนี้จังเลย

อยากให้ทำสกินอีโบล่าด้วยง่า

ได้ป่ะๆๆๆ

ใจดีทำให้เราหน่อยนะจ๊ะ
ชอบมากเลยคับพี่

สวยยแถมถูกๆๆๆ- -

ผมชอบ^^
สวยครับ
แต่มืดไปนิดนึง  แต่ก้อ เท่ ดี
เท่ๆ