กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอโทษสำหรับผู้โหลดแล้วไม่ติดแก้แล้วโหลดใหม่ครับสกินทิคเค้น

อานนี้แนวมั่วนะ

ออกแนวยังไงไม่รู้

แต่อานแรกอ่ะ

ติชมได้นะ

นี่ลิงค์

beamjaaa.hi5.com

20 zenny พอ

[ แก้ไขล่าสุด beam13592 เมื่อ 4-5-2008 09:37 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
รูปประกอบครับ

ทำครั้งแรก ทำสุดฝีมือเลยนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด beam13592 เมื่อ 4-5-2008 09:08 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ทีมงานขอสงวนสิทธิ์การใส่ราคา File เฉพาะสมาชิกที่ติดชื่อเวบเท่านั้น
เพื่อตรวจสอบว่าเป็นเจ้าของ File นั้นๆจริงๆไม่ได้ Copy มาจากที่อื่นมาขาย

กรุณาอ่านข้อตกลงนะครับ
http://www.hi5thai.com/viewthread.php?tid=4080
CODE CSS น้องลิ้งผิดหมดเลยครับ ตรวจสอบด้วยครับ

#profile-name {background-image:url(file:///D:/beam/Hi%205/ทำสกิน/Tekken_5_Wallpaper_resizeมีชื่อเวบ.jpg);width:970px;height:500px;background-repeat:no-repeat; }
.profile-nav .name strong {color:#FF0000!important;}.profile-nav .name span {color:#FFFFFF!important;}

#profile-nav {background:url(none) no-repeat;height:15px;}
.sub_nav_link {color:#1E90FF !important;}

#user-details .content {background: url(file:///D:/beam/Hi%205/ทำสกิน/tekken_resize.jpg);width:970px;height:400px}
#user-details{border:none !important;}.section .footer { display:block!important;}
#user-details .footer {display:none;}
มองไม่ค่อยเหนตัวหนังสือเรยค่ะ

พื้นหลังสีเข้มก้น่าจาเอาสีตัวหนังสือสีอ่อนๆน้า

เฮ้อออออออออ

อย่างงี้ก้อเสียตังฟรีอ๊ะดิ

เซง................

ไม่เปงไร

จายกโทดให้ถ้าทามสกินรูป Xiaoyu ให้ เอิ๊กๆ

ขอบคุงงับ ^^
สวย      ดี    เน้อ     สอนเราทำมั้งน่าจะ  ดี     

เท่อ่ะ

แต่มานน่าจาต่อกานนะH1-H3อ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด