กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอเวปฝากรูปหน่อยคร๊า เวปที่ให้ของบนฝากม่าได้อ๊า
จะทำให้รูปโปร์ไฟว์ใหญ่ทำไงค๊า แล้วเอาโค้ดไปใส่ไว้ตรงไหน เคยทำแล้วมันม่าขึ้นอ๊า ขอโค้ดดั่วน๊าคร๊า ขอบคุณคร๊า
เอาภาพ gif ที่เค้ามาแจก มาโพสกัน
ไปใช้แต่งภาพ เพื่อทำเป็น Head ได้มั๊ย???

แบบเอา gif หลายๆอันมา mix ในรูปๆเดียว

ถ้าทำได้ ขอวิธีด้วยนะครับ อยากทำเองบ้าง
อยากอัพรูปลงใน hi5 thai ทำไงอะ
อยากถามว่าจะทำไงดีคะ

ก็

พอแก้ กำหนดรูปแบบแล้ว

มันไม่แก้ให้

ลองทำตั้งนาน T^T

ขอบคุนมากค่ะ
สอนเล่นhi5หน่อยดิยังเล่นไม่ไนเล่นสมัครได้แล้วต้องทำยังไงบ้าง
pueng0203@gmail.com
อ่า
ผมอยากรู้การลงเพลง วีดีโอ ให้เพื่อนๆ
ที่เข้ามาใน HI5 ของเราได้ฟัง/ดู อ่ะ
ใครรู้ก็ช่วยบอกกันมั่ง นะคับ   xxxololoxxx
แล้วอีกอย่า ลืมถาม
สกิล ที่โหลดไปจากเว็บนี้
แล้วเอามาใส่ใน กำหนดรูปแบบโปรไฟล์
ในHI5 อ่า มันไม่ได้ อ่ะ มันเป็นสีขาวๆ
ใครรู้ก็ช่วนบอกด้วย นะ    xxxololoxxx
ก้อได้โค้ดเมาสืมาแล้วน๊าครีๆ  แต่ พอเวลาเอาลงอ่า เพื่อนเราบอกว่า ไห้เอาไปไส้ใน about me อ่า แต่พอเราเอาไปใส่ มานแก้ไม่ได้อ่า ไม่รู้เปนไร  และก้อ  พอเราไปใส่ใน ความสนใจอ่า
มานก้อไม่ขึ้นอยู่ดี

ทำไงดีอ่าๆๆๆ      ขอบคุนล่วงหน้าคร๊าๆ  -*-
hi5 มันเล่นกันยังไงคะ
พี่ค่ะ
อยากแจกสกินบ้าง
แต่ทำไม่เปงเลย
จะอัพโค้ดขึ้นยังไง
และขอให้พี่สอนแบบละเอียดนะค่ะ
ขอรูปตัวอย่างก็ได้นะค่ะ
ผมทำรูปในโฟโต้ช๊อบเรียบร้อยแล้ว
จะเอามาทำเป้นเฮดhi5
มีโค๊ดเฮดแล้วคับ
เหลือแต่เอารูปไปเปลี่ยนเป้นโค๊ด
ช่วยแนะนำเวปเปลี่ยนรูปเป็นโค๊ด
ทำเป็นเฮดด้วยคับ
ทำไงดี

เปลี่ยนถานะไม่ได้

อัพรูปก้ไม่ได้

คลิกแล้วมันไม่ขึ้น
ใส่โคส ใหม่แล้ว แต่โคสอันเก้าไม่หายทำไงดีค่ะ
ทั ม ไ ง ดี อ่า คื อ ว่า เราบันทึกโค้ด  ไม่ได้เลยอ่า  และ ก้อเปลี่ยนชื่อมะดั้ ย อ่า

มันเนไร อ่า  แงแง
กลับไปยังรายบอร์ด