กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน ตำนานแห่งดวงดาว ตั้งใจทำทั้งคืนเลยนะ แฮะๆ

ทำเป็นเพราะเว็ปนี้เรยนะครับเนี่ย ต้องขอบคุณจริงๆ
เลยขอส่งผลงานให้ เพื่อนๆ ได้ชมกันบ้างครับ
ยังไงก็ช่วยติชมกันซะหน่อยนะครับ จะได้ปรับปรุงให้ดีกว่านี้  อิอิ  

เกร็ดเล็กๆน้อยๆ จ้า

ภาพ ที่เป็น Header นั้นเป็นภาพ  เทพีอาร์เทมิส (Artemis of Diana) เทพีแห่งดวงจันทร์และการล่าสัตว์ ในตำนานเทพนิยายครับ

ส่วนภาพ ที่เป็น Backgroung นั้นคือ อันโดรมิดา  (Andromeda) ธิดาแห่ง Cassiopeia   
อันโดรมิดาเคยถูกนำไปมัดไว้ที่หน้าผาชายทะเลเพื่อเซ่นสังเวยปิศาจ เซฟิอัส แต่พระเอก เปอร์ซูส  หิ้วหัวเมดูซาผ่านมาพอดีเลยช่วยไว้ และแต่งงานกัน (อิจฉาว้อย >_< )

เพื่อนๆ เข้ามาให้กำลังใจกันมากมาย รู้สึกดีใจจริงๆ ครับ แม้ว่านี่จะเป็นการทำครั้งแรก แต่จะพยายามต่อไปครับ ตอนนี้วัตถุดิบยังมีเหลือ คงจะทำออกมาอีกซักเวอร์ชันนึงนะ
คิดไว้ว่าจะเป็นแนว น้ำๆ ดูแล้วชื่นใจ เย็นสบายตาครับ (คิดว่านะ - -")

สกิน ตำนานแห่งดวงดาวนี้ ผมจะพัฒนาต่อนะครับ เพราะทีแรกเลยยังไม่รู้ลูกเล่นของ hi5 เลยยังดูขาดๆ ไปบ้าง
ตอนนี้กำลังทดลอง code ต่างๆอยู่ เป้าหมายคือ อยากให้สกินนี้มีชีวิตครับ ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมผมจะทำมาให้เพื่อนๆ ได้ลองกันนะครับ ^^

[ แก้ไขล่าสุด jengsyber เมื่อ 5-5-2008 13:53 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• ป้ารัตน์

• big_osp

สวยมากๆๆๆๆ

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ว๊าว ว๊าววววววว สวย สวย สุดยอดเยยยจร้า  
เก่งจังค่ะ ทำมาอีกนะคะ จะติดตามผลงานต่อไปค๊า
ขอบคุณนะคะ
i30 i30 i30
1

จำนวน

• BE_BEAR

สวยครับ

ไม่รุว่าจะติอะไร..อิอิ

ขอบคุณมากครับ  ทำออกมาอีกนะครับ
สุดยอดเลยครับสวยงามมาก

โห่สุดยอดจริงๆ

ทำมาอีกเยอะๆน๊า
โหยยยย

สวยงามๆๆๆมากมายย

สวยคับ

แนนแฟนตาซีมากเลย

แต่ผมชอบแบบไฟนอลมากกว่า

ท่าเอาไฟนอลมาทำไห้สบายๆตาแบบนี้จะสวยมากคับผมว่า
สวยดีค่ะ
ชอบๆๆๆๆๆๆ

ทำออกมาอีกน้าค๊า
อืมๆ
สวยดีๆ
ขอบคุงๆ
i30 i30
สวยมั่กเรยคร่ะ

อลังการด้วย
ขอบคุงมักมากเลยค่ะ
คุ้นๆๆอ่ะ

เหอๆๆสวยมากเลยค่ะ