กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Children's Day (ฉบับหัดทำคะ)

.

สกินที่ 4 ที่ออกมาปรากฎสู่สายตาชาวบอร์ดทุกท่านมาแล้ว

ตอนแรกไม่มีไอเดียอะไรเลย แนววงดนตรี แนวเกม แนวการ์ตูน ก็ทำไปเยอะแล้ว

ก็เลยมาแนววอลเปเปอร์น่ารักๆที่บังเอิญไปเจอมา

เลยออกมาเป็นสกินนี้จ้า มาดูภาพตัวอย่างของสกินกันเลย

หมีไม่ต้องการอะไรมากมายนะคะ ขอแค่คำขอบคุณเล็กๆน้อยๆก็พอคะ

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม ดาวน์โหลด และสนับสนุนเวบ Hi5Thai.com เสมอมาคะ ^^
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• big_osp

ว๊าวววว น่ารั๊กมากกกกกก เก่งๆๆ พัฒนาขึ้นเยอะ
โหยยยย สวยจังอ้ะ

ทำไมส้มทำแล้วไม่ได้แบบนี้มั่งอ่ะ

อิจฉา ... ตาร้อน
สวยดีคับ

พี่หมีช่วยหน่อยดิ

ทำสกินแล้วมันเปงไรไม่รู้

ไม่รู้โค้ดผิดป่าว

เพราะเปลี่ยนโค้ดที่มันให้ตัวล๊อกอินหายไปอ่ะคับ

แล้วมันก้อหายไปเลย

ทำไงๆๆ

http://notenaruto.hi5.com
สวยดีคะ ชอบๆ

คริ๊ๆ

สวยจังเลยอ่า .. น่าร๊ากกกก

ช๊อบบบบบบ !!!!
สวยอะ สุดยอดเลย
ไม่ใช่หัดทำแล้ว แบบนี้ ฝีมือแบบนี้เนี่ย

สวยมากมายครับ

ขอบคุณมากคร้าบ
น่ารักมากๆๆเลยค่ะ
สวยดีค่ะ

น่ารักจาง
ว้ า ว ว ว~

น่ า ร๊ า ก มั่ก ๆ ๆ

=^________________________^=
น่ารักดี ครับ
ว้าว! น่ารักมากมาย เลยอ่ะคัฟ  ชอบๆๆๆ

.......................

สวยดีอ่ะ

น่ารักกกก

55555555
น่ารักมากมาย

ขอบคุณครับ
กลับไปยังรายบอร์ด