กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินนารุโตะ (อีกแล้ว) แบบว่าอยากทำค่ะ

นารุโตะ!! ...อีกแล้ว

คือก้อเห็นมีคนอื่นทำกันเยอะแล้วง่ะนะ แต่ว่าเราชอบเรื่องนี้มาก เลยอยากทำมั่ง
อาจจะไม่ค่อบถูกใจเท่าไหร่ เพราะสกินทุกอันที่ทำจะเน้นตามใจตัวเองเป็นหลัก
มาดูกันเลยดีกว่า

ถ้าโหลดไปใช้แล้ว ยังไงก้ออยากให้ฝากคำติ-ชมไว้มั่งนะคะ

ขอ 25 zennyนะคะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ผมว่า การให้สี แบล็กกราวด์กับ เฮดเดอร์ ทำได้ดีมากเลยนะครับ

ดูไม่ตัดกัน ...  บอกได้ไลยว่า สวยงามมากครับ

แล้วสร้างผลงานดี ๆออกมาอีกนะครับ..

ขอบคุณมากครับ
น่ารักอ่าพี่

พี่ทำเก่งมากเลย

น้องเค้าชอบมาก เลยนารุโตะเนี้ยะ

จิ้มไปฝากดีมั้ยน้า...
ชอบๆ
ทำออกมาได้ดีมากๆคับ
โอ้วววว
สวยคับๆๆ
ขอบคุณมากมาย
หวาๆๆ ๆ

น่ารักดีคับ

นารูโตะแบบตัวการ์ตูน SD ( รึป่าว )

น่ารักดีคับ

0000

วะวะวาว้าววววววววววอย่างแจ่มมมมมมมมมมมมม

น่ารักคับ

ชอบมากเลยคับ

วันหลังทำมาอีกนะ

จะอุดหนุนให้

ชอบโทนสีดำ

น่ารักได้อีกคับ

ขอบคุณฒากมายคับ
สวยจางงง ชอบตัวการ์ตูนอ่ะ น่าร้ากกกก
fดีดีด ครับสวยน่ารักดีคับ ชอบ ๆๆ i30 i30
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ชอบๆๆค่ะ

น่าสนใจดีด้วย^^

เท่ดีคับ

ขอบคุงสำหรับ skin นี้นะคับ

ชอบมาก ๆ
Thanksss

โอ้วววว  
สวยคับๆๆ
ขอบคุณมากมาย
กลับไปยังรายบอร์ด