กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Pucca แนวสีชมพู no.1

สกิน Pucca จ้า แนวสีชมพู ^^ หวานๆ
ทำครั้งแรก ไม่รู้ถูกใจป่าวนะ

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 31-1-2009 19:01 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• nidnoiinlove

• JotaroMan

ขอบคุณค่ะที่ชม

มีคนชอบก็ดีใจแล้วค่ะ

ต้นฉบับโพสโดย JotaroMan เมื่อ 31-1-2009 19:08
ขอความร่วมมือ ตรวจเช็คโค้ดก่อนนำมาโพสด้วยครับ

เมื่อนำโค้ดสกินไปทดลองใช้งาน  โค้ดไม่มีการแสดงผลใดๆเลย

...

ขอคุงมากๆเลยค่ะ

แบบว่าครั้งแรกอ่าเนอะ

ยังมะชำนาญ

ขอบคุณทุกคนนะค่ะ

ที่ให้กำลังใจ

จะพยายามทำชิ้นต่อไปให้ดีๆ สวยๆ งามๆ อิอิ

สู้ๆ ค่ะ

ขอบคุงทุกคำชมค่ะ

อาจมีข้อผิดพลาดบ้าง

แต่จะพยายามต่อไปนะค่ะ

ขอบคุงมากๆค่ะ ^^

ขอบคุงทุกคนน๊าที่ชอบ

^^
กลับไปยังรายบอร์ด