กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Ultraman [ฉบับของร้อน]

ของร้อนน่ะครับพึ่งจะทำเสร็จ คงจะไม่ค่อยสวย

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
อืมๆ

ก็สวยดีนะคะ

น้ำก้อน

ก้อสวยดีค่ะ

เป็นสกินที่มีรายอุตร้าแมนน่ารักค่ะ
ก้อน่ารักดีนะคับ
สวยดี                                                               
i11

-*-

น่ารักดี เก่งนะนี่

i34 i34
ก็สวยดีนี่ ไม่สวยตรงไหน แต่ก็มีนิดๆๆนะ อิอิ
ก้อ...สวยดีครับ
น่าจาทำให้นานก่านี้หน่อยอ่ะค๊าป มันดูจืดๆไงก็ไม่รู้อ่า
พื้นมันน่าจะมีสีสันก่านี้หน่อยอ่ะนาย ถ้าเพิ่มสีดำเข้าไปจะเท่ขึ้นเยอะเลยนะเราว่า
หัวข้อย่อย

ยืดภาพไปเยอะหน่อยมั้งอ่า

ภาพมันยืดๆ มะค่อยสวยอ่าค่ะ
พื้นมันน่าจะมีสีสันก่านี้หน่อยอ่ะนาย ถ้าเพิ่มสีดำเข้าไปจะเท่ขึ้นเยอะเลยนะเราว่า
อื้ม

ก้อน่ารักดีค่ะ

ถ้าเปนพื้นสีฟ้าคงสวยดีเนอะ
น่ารักดีค่ะ

แต่สีมันจืดไปนิสนุงอ่ะ
สวยมากเลยเลยอะ

ขอบคุณมากนะจ้า
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด