กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย

เดี่ยวจะจำไว้นะค่ะ
แจ่มจริงๆครับ
งงที่สุดเรยง่ะ ใส่ยังไง ก๊อบปี้โค้ดตรงไหน งงมั่กเรย
ขอบคุณมากมายอ่ะค่า

สำหรับคำแนะนำ

แล้วจะเอาไปใช้ก่ะhi5ตัวเองนะคร๊า
^^

*-*

ขอบคุณค่ะ

สวยงามๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตอบกลับโพสของ 1# แมงง้องแง้ง
ทำไม มานเปลี่ยนมะได้อ่ะ

ทั้ง ๆ ที่ก๊อป หมด ทุกตัว

ลบสกิน ก้แล้ว

แต่พอก๊อปสูตรใส่

ทำไมมานไม่ up  อ่ะ

ฮือ T^T
UID2473 โพสแล้ว25 Credits43 จิตพิศัย43  Zenny672  ระดับ10 เพศผู้หญิง ออนไลน์9 ชัวโมง สมัครสมาชิกเมื่อ2-4-2008 เข้าระบบล่าสุด10-4-2008 ข้อมูลส่วนตัว
อ้างอิง ไอเท็ม รายงาน คะแนน ตอบกลับโพสนี้ TOP
การค้นคิดตั้งแต่

เอามาสอนทามกานง่ายๆ

ขอบคุงมากกครับโผม

มีสาระเนอะๆๆ

แต่แค่เนี่ยง่ายไปแล้วมั่งคัยทามไม่เปง
ไม่อยากจะพูด
คือว่าอยากได้ หัว เป็นคิบอม แล้วบอดี้เป็น SJ ได้มั้ยคับ

.....ทำได้จาขอบพระคุณอย่างยิ่ง (เท่ห์ๆเลยคับ)
ขอบคุงค๊าฟฟฟ(ค่ะ)
ขอบคุงที่มาแบ่งบันความรู้ดีๆนะ
VEERY THX ขอบใจนะ i01 i01
ขอบคุนครับ
ว้าว หน้า 4 ของผม
1

จำนวน

ขอบคุณครับผม สำหรับสิ่งดีดีที่มีให้
กลับไปยังรายบอร์ด