กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตอบหน่อยจินะ

กอปโคดลงแล้วลิงค์ใต้ profile หายหมดอ่าคร๊าส์

ทามไงอ่าค่ะ

saikue

อิอิ...ขอบคุณคร้า...ชอบมากมาย
รับทราบครับ
ขอบคุงค้าฟ
เพิ่มเติมอีกครับ เจอมากับตัวเอง(คนอื่นมาบอกต่อ)
ถ้าต้องการเปลี่ยนสกินใช้ จากสกิน A ไปสกิน B
ให้ลบโค้ดสกิน A ก่อนนะครับ แล้วค่อยใส่โค้ดสกิน B ต่อนะครับ

*0*

ทามมายมันก๊อปปม่ายได้อ่า

ทามมาตั้งหลายครั้งแล้ว

เซงงงงง
ขอบคุงคับ

พี่ครับ

ไม่เห็นของผมขึ้นกำหนดโปรไฟร์เลยครับ

ชอบๆๆๆๆ

ชอบมากเลยดีๆๆๆชอบๆๆๆๆ

สวยมากมาย

ขอบใจมากๆ
ต้นฉบับโพสโดย Assassin เมื่อ 20-4-2008 14:49
ไม่เห็นของผมขึ้นกำหนดโปรไฟร์เลยครับ

ลบสกินที่มีอยู่หรือยังครับ อ่านให้ละเอียดด้วย
ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ
ขอบคุณมากค่ะ กำลังจะขอโหลดสกินจากที่นี่ไปใช้อยู่

เด๋วจะลองทำนะคะ
ขอบคุณนะคะ
สวยักมากเลยค่ะ
ขอบคุณนะคะ
สวยมักมากเลยค่ะ
อยากได้แบบใหม่ๆแต่เป็นของแมยูนะ  นี่มันเก่าแล้วอะ รูดก้ออยู่คีนก้ออยู่แบคก้ออยู๋ ช่วยแก้ให้ทีนะครับอยากอื่นสวยมากๆเลย
กลับไปยังรายบอร์ด