กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

*+*+skin colourful fulมากๆ แบบไม่ไหวแล้ว***

skinนี้เพิ่งหัดทำนะคะ*
คราวนี้โพสแบบถูกกติกา 555+
เป็นสกินแนวcolourfulจนสะใจเลยหล่ะค่ะ มีกี่สีขนมาให้หมด
พิเศษสำหรับแฟนๆbigbangด้วยนะคะ
ถ้าไม่ถูกใจก็ต้องขออภัยด้วยค่ะ
ปล.ติชมกันได้นะคะ น้อมรับเสมอค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 20-3-2009 14:44 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

น่าร้ากกกมากกกกกกกกกก
1

จำนวน

น่ารัก สดใสจังเลย

เก่งจังค่ะ
ขอบจัยมาก ๆ ,, เราคลับบิกแบงพอ ดีเรยอะ ^^

คราว หน้าขอแบบ เน้น ๆ ซึงริหน่อ ยนะ > <'

ยัง งัยก้อไจมาก จ้า !
งามมากมายยย
สวย ม๊าก มาก !

ลั๊ค บิ๊กแบง สุดตรีน ๆๆ

ลั๊ค แทยัง เว่อ !

เทอคือทุกอย่าง !

^^'
สีสวยจังเลยค่ะ
สีสันสดใส บิ๊กแบงน่ารัก

ขอบคุณครับๆๆ
น่าร้ากกกมากกกกกกกกกก
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

สุดยอดแห่งสีสัน

สวยมากๆ
สวยมัก

มาก

1

จำนวน

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
2

จำนวน

เฮดสวยมากเลยอ่ะ

เราจะเป็นกำลังใจให้นะครับ

[ แก้ไขล่าสุด สิงหน้าบาก|V เมื่อ 20-3-2009 20:46 ]
โวว ชอบ ชอบ

ขอบคุณคร๊าบบ
สีสันสดใส คัลเลอร์ฟลูมากมายเจงๆ น่าัรักดีค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด