กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

NANI (By Nurse)

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

อยากใด้สกีน

อยากใด้สกีนนิวคาสเซิ่ลอ่ะครับ
จัดให้หน่อยดิชอบมากๆและเห็น
ไม่มีใครทามด้วยน่ะครับอยากใด้ๆๆ
จะเป็นพระคุณอย่างมาก

โอ๊วววว ว๊าวววว

คงดีสำหรับ คนที่เค้าชอบนะคับ ..

ร๊ะแน่นอน ผุหยิง คงไม่ใช้แน่ ^^

ไล่ออก

ไม่ชอบหมอนิฮะi23

ไม่ขอรับอะ

ขอตอเรสได้มะ

ชอบๆคนนั้นอะ
สีสดได้จัยยค่ะ

555
เฮดสวยดีนะคะ

แต่ตงเฮดย่อยเรียบไปนีสนึงอ่า

Rose

โหๆๆ เห็น หมดเลยๆๆ
เอาสะ เต็มๆๆ น่าเลยๆ หุหุ
แต่ก็สวยดี จ๊ะ
สวยมากมาย
แต่อยากได้ลายเจอร์ราร์ดมั้งอ่า
อิอิ
ไม่มีของเจราด มัง ตอเรสก็ดี แอกเกอร์ก็เยี่ยม หล่อกว่านี้มาก
ออกแบบสวยดีน้าคับ

แต่ไม่ค่อยชอบนักฟุตบอลคนนี้สักเท่าไหร่
อยากได้สกินของโรนันโด้จัง...รูปหล่อดี...แต่นานี่ไม่หล่ออ่ะ...แต่ก็เล่นเก่งเหมือนกัน
i22 i22 i22 i22 i22 i22 i22 i22 i22 i22 i22
อันนี้ก็แมนยูอีกแล้วแหะ

แจ่มๆทั้งนั้น

อิอิ..
กลับไปยังรายบอร์ด