กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินหลอนๆ กับ ... Silent Hill

เมื่อได้ยินชื่อเกมตระกูล Silent Hill หนึ่งในเกมแนวผจญภัยสยองขวัญที่ดีที่สุดเกมหนึ่ง ของระบบคอนโซล ผมเชื่อเลยว่าบรรดาคอเกมหลายคนต่างก็ต้องรู้จักเป็นอย่างดีเลยทีเดียว และยิ่งหากเพื่อนๆ คนใดได้ลองเข้าไปสัมผัสกับมันแล้วล่ะก็ เชื่อขนมกินได้เลยว่าจะต้องได้รับความรู้สึกหวาดระแวงและกดดันทุกๆ ครั้งในขณะที่กำลังดำเนินเรื่องหรือแม้กระทั่ง เข้าไปสำรวจห้องแต่ละห้อง ซึ่งผู้เล่นก็ไม่มีทางรู้เลยว่าข้างในนั้นจะมีอะไรอ้าแขนต้อนรับเราอยู่... ในขณะนี้เกมตระกูล Silent Hill ได้มีออกมาแล้วถึง 4 ภาคด้วยกัน ....

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

สกินสวยมากกกกกกค่ะพี่แง้ง
ขอบคุณสำหรับสกินนะค่ะ
หุหุ

หลอนมากมายค่ะพี่แง้ง

แต่ก็สวยดีค่ะ

สวยแนวหลอนๆ

อย่าเปิดตอนกลางคืนเชียว...ถ้าใช้สกินนี้
เหวอ น่ากลัว จังเลยคับพี่แง้ง

แต่ก็ใช้ได้เลยนน่ะคับ แต่ h1มันยังไงไม่รู้อ่ะคับ

มันมีแต่ภาพ ไม่มีข้อความอะไรเลย ดูไม่ค่อยมีจุดเด่นเลยอ่ะคับ
เจอรูปแรก ตกใจเลย เหอๆๆ

อิอิ

อย่างสวยอ่า

แล้วก็หลอนนนน ได้ใจมาก ค่ะ  โหลด เลยยยย * 0 *

น่ากลัว

แต่สวยมากเลยอ่ะค่ะ
หลอนเหมือนคนทำป่ะเนี่ย ใครช่วยตอบที อิอิ

หลอนน เลย

แซ่บๆ

โอ้โห  สวยนะ !!  แค่หลอนน  55

ทำสกรีน FreeStyle

พี่ครับ

ช่วยทำ สกรีน เกมส์FreeStyle หน่อยสิครับพี่

จะขอบคุณ อย่างสูงเลยนะพี่
ป๊าดดดดดดดด น่ารักโดนจัย ชอบๆ น่าใช้มากเลย
โอววว  สุดยอดมากครับ
ชอบอะ..น่ากัวนึกถึงหนังเรย

สงสารตำรวจผุ ญอ่ะ ต้องตายแบบไม่เหตุผล
สยดสยองน่ากัวจังคับ
กลับไปยังรายบอร์ด