กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Fullmetal Alchemist ครับ [มือใหม่ครับ]

อันนี้สกินแรกของผมนะครับ ยังไงก้อช่วยติด้วยนะครับว่าไม่ดีตรงไหน คือผมยังไม่เป็นอ่ะครับ
ใน Hi5 ในรูปของผม เป็นแค่สร้างมาเพื่อทำโค้ดนะครับ เลยไม่มีคอมเม้น

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• AmiumizA

ขอบคุณคัฟ

ขอบคุณมากๆๆ เลย น่ะ
หุหุนี้หรอมือใหม่เก่งกว่าเราเยอะเลยอะหุหุ
เท่ห์ดีอ่ะครับ

อย่างนี้ต้องโหลด

คนตัวเล็ก

สวยค๊า สวยสุดยอด

ไม่อยากเชื่อว่ามือใหม่ ทำต่อไปเราเปงกำลังใจให้น่ะ
เยี่ยมยอด นี่ไม่ใช่มือใหม่แย้ว
เท่ค่า

ชอบ เอ็ดเวิร์ด มากๆๆๆๆๆๆๆ
โอ้วว   ชอบเลยคร้าบบ

ยิ่งตรง วงแหวนเวทข้างหลังนี้ แหล่มอลังการ โดนใจ
เราก็ทามไว้อยุ่นะ Fullmetal Alchemist

ลองไปดูดิ http://quizer-m.hi5.com  

อันนี้เป็นของเพื่อนน๊า ลายเดียวกันเลย

แต่เรานั่งมิกซ์ภาพเองทั้งหมดเลยอ่า
พระเอกจอมเตี้ย ของเรา เท่เจงๆคร้าบพี่น้อง

ต้องขอบคุณมากคร้าบ พี่น้อง
ขนาดทำครั้งแรกน่ะเนี่ย

สวยดีคับ
ชอบ มาก ๆ คับ

^ ^

แจ่ม ๆๆๆ สุดยอดดดดดด

ขอบคุณมากเลยนะครับ

ขอบคุณมากเลยนะครับ ชอบเรื่องนี้มากเลย

ตอบกลับโพสของ 1# 056520180

สวยมั่กมายเลย

ชอบ FM อยู่แร้ววด้วยย ชอบๆ

ขอบคุงคับ

เท่สุดๆ
ชอบๆๆๆ
i33
เอาทำมาอีกนะคับ
กลับไปยังรายบอร์ด