กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินหวานๆๆๆๆๆสีชมพูน่ารักๆ[สกินแรกในชีวิต]

สกินหวานๆๆๆๆๆสีชมพูน่ารักๆ[สกินแรกในชีวิต]

ตัวนี้หัดทำค่ะเป็นสกินตัวแรกเลยไม่รู้ว่ามันจะเรียบไปรึเปล่า

ไม่ดีหรือไม่สวยยังไงช่วยติชมด้วยน้ะค้ะ

ฝากทุกคนด้วยน้ะค้ะ

[ แก้ไขล่าสุด Indi!eS เมื่อ 10-5-2008 00:40 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• syberlad

ขอคนแรกน๊า หวานจิงๆด้วย

น่ารักๆๆ ออกแนวเจ้าหญิงเลย กร๊ากๆๆ เด๋วตั้งราคาแล้วจะมาโหลดนะ
หว๊านหวาน อิอิ

ไม่เหมาะกะสาวห้าวโหดอย่างเราแฮะ นี่ถ้าเปนสาวน่ารักจาโหลดไปใช้เรย
โหทำครั้งแรกหรอ
สวยหวานเชียว

หวานดีจังเรยนะ

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ตอบกลับโพสของ 1# SweetJuicy

ว้าว เอาใจคนรักชมพูแบบนี้ให้เต้มสิบ ค่ะ
โห..  หวานซะ..

น่ารักดี  ขอบคุณมากครับ
สวยมากเลยค่ะ

ผลงานแรก ทำออกมาได้ดีจังเลย

สีหวาน เข้ากันๆ
ชอบ skin นี้ค่ะ  น่ารักจังเลย ..อิอิ

คนตัวเล็ก

สวยๆอ่า

หวานจังเรย ช๊อบ ชอบ

อยากได้อยากได้
สวยจังอ่ะ

ไปเรียนวิธีทำมั้งดีก่า
น่าร๊ากกกดีน๊าคร๊า

สู้ๆ

แงๆขอบคุณทุกคนมากเลยน้า

หวานๆๆๆ น่ารักมากมายจ๊ะ เป็นกำลังให้ทำสกินใหม่ๆมาเพิ่มนะค่ะ
สวยดีค่ะ ชอบๆ ทำอีกเยอะๆ นะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด