กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Dragonball z (หัดทำครับ)

สกิน Dragonball z (หัดทำครับ)

ผมพึงทำเป็นครั้งแรกสวยๆไม่สวยก็ติชมกันได้นะครับ

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 10-5-2008 01:40 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เหะๆ อาจจะไม่สวยเพราะผมพึ้งทำครั้งแรกอะครับเหะๆ
สวยแล้วน้า

พยามเข้าน้าสู้ๆๆ
สวยดีครับ                 

ขอบคุณมากเลยนะครับ
เด๋วว่างๆจะทำสดินโคนันจอมโจรคิดอิอิ

แจ่มมมมมมมมมมมมมม

แจ่มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ขอบคุณที่มาอุดหนุนนะครับผม
เข้ามาดู ++++ ให้กำลังใจละกัน อิอิ
ครั้งแรก

ทำได้แค่นี้ ก็สวยแล้วคับ
สวยมากมายๆ
ว่างๆพาทำบ้างจิ
อิอิ
มาให้กำลังจายคับ พยายามเข้านะคับ
กลับไปยังรายบอร์ด