กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน แจจิน(เวอร์ชั้นคนทำหารูปยาก)

ตามคนขออ่าน่ะทำดูอาจไม่สวยเท่าไหร่อาจเอาไปแต่งเพิ่มเติมได้เม้นด้วยน๊าครับบ

มันไม่ค่อยมีอารมทำเหอๆล้อเล่นทำสุดฝีเท้าเอ้ยฝีมือ

สถิติ

เฮด

ที่เขียนว่า  제 삶속에세 당신은 중요한 사람이에요.  (อ่านว่า เช ซัมโซเกเซ ทังชินึน ชูโยฮัน ซารามีอีเอโย) แปลว่า = คุณคือคนสำคัญในชีวิตของฉัน   ผมเขียนเองอ่ะไว้ให้เจ้ที่ชอบมาก

ตงนี้มะรูว่าส่วนไหนเหอๆ(ลืมไปล่ะ)

ปิดท้ายก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 10-5-2008 23:21 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ชอบๆๆๆ ขอบคุณมากมายจ้าๆๆๆๆๆ  
สวยดีครับ แต่ผมว่าน่าจะทำดาราไทยบ้างนะ ยังไม่เห็นสักคนเลย
ชอบค่ะ

สู้ๆๆๆน๊าเปนกำลังใจให้

สวยๆ

สวยดีค่ะ

ชอบๆ

แจจิน น่ารัก
แจจินนี่วงไรง่ะ เหอๆ เชยไปป่ะเนี่ยเรา

แต่คนทำเปนผู้ชายหรอ นึกว่าจะมีแต่สาวๆ ที่ชอบแนวนี้นะเนี่ย
สวย ๆ

แจจินหล่อมาก  ฮ่า ๆ ๆ  ><
แจจินน่าร๊ากกกจังเลย
ทามสวยมากเลยคร้า
แต่ตรงเฮดของส่วนต่างๆๆ มานใหญ่ไปหน่อยป่าวอะ
ยังไงก็ทามออกมาอีกนะคะ
แต้งกิ้วๆ                              

ส ว ย ง า ม ม า ก เ ล ย งั บ

i36  i36

โอ๊วววว ว๊าวววว

ก๊น่ารักดีนะ .. ไม่มีรุปแจจิน ตอน ใส่ที่คาดผมร๊ะใส่แว่นมั่งร๋อออ

เหอๆๆๆๆ
i28 i28 i28 i28 i28 i28 i28 i10 i10 i10 i10 i10 i10 i20 i20 i20
  i21 i22    i25 i25 i25    i24   i24     i29 i26 i24 i21 i21 i21 i24  i24  i24  i25   i25  i25
น่ารักง่า

เลิฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เท่ๆๆคับ

ความหมายดี

ชอบๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด