กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แจกสกิน แนวสดใสครับ เพิ่งหัดทำ [โทน เหลือง ส้ม] ฝากด้วยงับ

เพิ่งเคยทำสกินอ่ะครับ ยังไงก็ติชมกันหน่อยนะครับ มีปัญหาอ่ะไรอย่าว่ากันนะ เพิ่งเคยทำงิ อาจไม่สมบูรณ์

ใช้ โปรแกรม Paint ทำอย่างเดวเลยงิ = =

ขอ 20 Zenny ละกันงับ T^T จน

[ แก้ไขล่าสุด S-Dekza เมื่อ 12-5-2008 21:46 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สดใสๆๆ

น่ารักดีน้ะคะ

ว้าวว วว ดูอาร์ตดีจัง ชอบค่ะชอบ

Gao

สีสดใสมาก
Wow!!

สีสวยดีคับ

หุหุ i30
อาร์ตมากอ่ะ

แนวด้วย

ชอบๆ

เอาอีกอะ
สีสันสดใส สวยดีครับ ขนาดใช้แต่เพ้นท์นะนี่

เรียบๆปนน่ารักดีค่ะชอบคร้า.. i33
ก็น่ารักดีแต่มันเรียบไปหน่อย

แต่ก็น่ารักดี

สวยมากๆ

ขอบคุนคับสวยดีอะเเนวๆๆชอบๆๆๆๆๆๆๆ

ว๊าวววว

ส ว ย ม า ก ๆ

เเ น ว ดี อ ะ

เเ ส บ ต า
ว๊าวววววววว
น่ารักจางเรย
อิอิ
เหลือส้มสวยดี
คิดดีครับ เหลืองอ๊อยเชียวนะอิอิ
ถ้าเกิดมันมีปัญหาอ่ะไรบอกผมด้วยนะครับ ผมคิดว่ามันยังไม่สมบูรณ์อะ

พอดีมือใหม่ = =
สกิน สี เจ็บ ดี

ชอบ ชอบ ชอบ ดู แล้วปวด ตาดี
กลับไปยังรายบอร์ด