กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โคนัน(หัดทำครับผม)

โคนัน(หัดทำครับผม)
นี้เป็นผลงานชิ้นที่2 เหะๆ แต่ก็ไม่สวยเหมือนเคยสวยไม่สวยก็ติชมกันได้นะครับ

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 11-5-2008 00:39 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ด้านบน เนี่ย จอมโจร คิด หรอ

ขอบคุณนะครับ
โฮกกก ชินอิจิแบบการ์ตูนน่ารักได้ใจ

ไปหาภาพน่ารักแบบนี้มาจากไหนง่า ชอบมากมาย TT^TT
หามาจาก google อะครับหาไปเรื่อยๆเหะๆ

5

ชอบค่ะ

สวยดี

ขอบคุณค่ะ

ทำมาเรื่อยๆนะคะ

เปงกำลังใจให้ค่ะ
ขอบคุณครับผม เดเวจะทำออกมาเรื่อยๆนะครับ
น่ารักมากๆๆ

สวยจิงๆอ่านะ

ชอบๆๆโคนัน
สวยดีครับ ยอดเยี่ยมเลยนะ  อิอิ
แหมกำลังอยากได้เลย

ชอบมากเลยค่า

ขอบคุณๆๆ
เก่งมากค่ะ..ทำชิ้นอื่นมาอีกนะค่ะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักอ่า

ขอบคุงมั่กมาก

เรยนะคร้า
โดนเลยยยอ่ะ

ชอบๆๆๆๆๆ

^...........................^
สวยดีน้าคับ

แต่ไม่ค่อยชอบภาพตรงที่ดูเหมือนเปง เจ้าหยิงอ่ะ ตรง header อ่ะ
ขอบคุณครับผมเด๋วผมจะได้เอาไปปรับปรุงครับผม แต่ตอนนี้โรงเรียนเปิดแล้วง่าไม่มีเวลาทำเลย
กลับไปยังรายบอร์ด