กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(สกิน) BLEACH โทนน้ำเงิน-ดำคับ ฉบับ ครั้งแรกคับ ลองติละกัน

นิคับลองกานดู

---------------

เพิ่งหัดทำ  แล้วแต่ MOD จะให้ราคาละกันคับ

ผิดพลาดประการใดขอภัยด้วยคับเพิ่งเข้าบอร์ดเลยยังไม่ค่อยรู้กติกา

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 11-5-2008 04:20 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
55555+   ประเดิมคนแรกเลย

ไม่มีไรหรอก  แค่ชอบอิจิโกะอ่ะ  อิอิ  มืดมนไปนิด แต่สวยมากเลยอ่า ชอบๆๆ

โอ๊วววว ว๊าวววว

ถ้าเปน สกินแรกนี่ ก๊ เจ๋ง ร๊ะน๊ะ คั๊บ!
พยายามเข้าน๊ะ!

^_________________^"
อิจิโกะของเค้าหล่อโคตร อิอิ

สวยแล้วค่ะพยายามเข้าน้า :)
สวยคะ
พยายามต่อไปนะ
ขอบคุณครับ สวยมากเลย

โดนใจ
'งืมๆๆ

ก้น่ารักดิ

มันก็แล้วแต่คนชอบอ่านะ

งืมๆ

ไปล่ะ

i29 i28

คนตัวเล็ก

สวยๆๆๆๆคร๊าฟฟ

ทำได้งัย เราทำไม่เปงอ่า

สู้ต่อไปน่ะ เราอยากได้จัง สู้ๆ
สวยดีครับ...

แถมใช้ งิน เป็น Footer ซะด้วย..

ขอบคุณนะครับ
เท่มากๆเรยค่ะ
โห
เจ๋งมากคับ ขนาดเพิ่งทำนะเนี่ย
สวยคับ ปรับ สีตัวอักษร ก็ จะดี ก่า นี้ มาก เรย คับ

สู้ ๆๆ ทำ ออก มาอีกนะ คับ

จะติดตาม
สวยมากเลยค่า

ชอบมาก       i30
เ ม้ น ดี รึ ป่ าว

เ ม้ น แ ล้ ว ว่ า ง ม่ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว จ า ดี ห ร อ

เ ม้ น แ ล้ ว เ ม้ น เ ย อ ะ น ะ

เ ม้ น แ ล้ ว จ า อ่ า น มั้ ย

เ ม้ น แ ล้ ว จา อ่ า น ไ ห ว ห ร อ

เ ม้ น แ ล้ ว เ ท อ คิ ด ยั ง งั ย

เ ม้ น แ ล้ ว เ ท อ จ า รุ มั้ ย

เ ม้ น แ ล้ ว ว่ า ง อ่ า น รึ ป่ า ว

เ ม้ น แ ล้ ว เ ท อ ช อ บ ม ะ

เ ม้ น แ ล้ ว รำ ค า น ป่ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว ส บ า ย จั ย ขึ้ น บ้ า ง ม ะ

เ ม้ น แ ล้ ว ฝ น ต ก ม ะ ที่ นั่ น

เ ม้ น แ ล้ ว อ ย่ า น อ น ดึ ก ล่ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว เ ป็ น ห่ ว ง ค น ท า ง โ น้ น จั ง

เ ม้ น แ ล้ ว อ ย า ก จ า ไ ป ห า

เ ม้ น แ ล้ ว อ ย า ก เ จ อ ห น้ า

เ ม้ น แ ล้ ว ข อ ใ ห้ น่ า รั ก ขึ้ น

เ ม้ น แ ล้ ว ข อ ใ ห้ มี แ ฟ น เ ย อ ะ เ ย อ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว ก้ อ ยั ง เ ม้ น อ ยู่ เ นี่ ย

เ ม้ น แ ล้ ว ก้ อ เ ม้ น อี ก

เ ม้ น แ ล้ ว เ ม้ น ไ ป เ ม้ น ม า

เ ม้ น แ ล้ ว เ ม้ น ม า เ ม้ น ไ ป

เ ม้ น แ ล้ ว เ ม้ น ใ ห้ มั น เ ต็ ม ที่

เ ม้ น แ ล้ ว จ า ม า ด่ า ป่ า ว เ นี่ ย

เ ม้ น แ ล้ ว รุ สึ ก งั ย ง่ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว เ ท อ ท า ม รั ย อ ยู่ น ะ

เ ม้ น แ ล้ ว กิ น ข้ า ว ยั ง

เ ม้ น แ ล้ ว ส บ า ย ดี ป่ ะ ค ะ

เ ม้ น แ ล้ ว อ ยู่ ไ ห น ห ร อ

เ ม้ น แ ล้ ว อ ยู่ ก ะ คั ย อ่ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว เ ท อ จ า ง่ ว ง มั้ ย อ่ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว ไ ม่ ไ ป ไ ห น ห ร อ

เ ม้ น แ ล้ ว น่ า เ บื่ อ ป่ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว รู้ สึ ก เ มื่ อ ย มื อ

เ ม้ น แ ล้ ว เ ม้ น อี ก ด้ า ย ป่ ะ

เ ม้ น แ ล้ ว จ า ม า เ ม้ น ใ ห ม่

เ ม้ น แ ล้ ว ม า เ ม้ น คื น ด้ ว ย อ ย่ า ลื ม

หวัดดี.........................
สวยดีครับชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด