กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งืมๆ

ขอบคุนมากน้า
เย้ย

ได้ แว้ววว

ขอบคุงคร่า
แล้วถ้า url ผมมันมีอยู่ในเครื่องหละครับ เช่น รูปผมมันอยู่ในไดร์ฟ c แล้วผมจะทำไง
น้องใหม่ขอรายงานตัว (ผ่านตรงนี้นิดหนึง) ครับ ^^

คือผมเห็นของพี่แล้วเท่มากเลย จะขอภาพไปได้ไหมครับ ?

( เด๋วโดนข้อหาฉกเลยขออนุญาตก่อน )

ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรคับ ตอนนี้กำลังทำ Random ภาพอยู่ (ทำมันทุกส่วนนั้นแหละ )

สำหรับ Code ต่างๆ ขอขอบคุณมากนะครับที่แนะนำ

..

คือว่าอยากได้เเบบนี้จัง อิอิ  ขอโค้ดมั่งได้เปล่าค่ะ
ขอบคุนค่ะ

^__________^
คุงค่ะ  ว่าแต่หารูปยากจังอ่ะ
ทำมายเก่งกานอย่างนี้น๊า อย่างนี้ต้องฝึกๆๆๆบ้างแว๊วจิเรา หุหุ
ขอบคุณๆ

มากนะคระ

อิอิ

-///-

~????????

โว๊ะ อาไรหว่านั่น

งงจี๊ดเลย

แล้วมานทามตงไหนอ่า ไอ้เนี่ย
อยากทำมั่งอะ
หามาหลายวิธีแล้ว แต่ทำไม่เคยสำเร็จเลย อะ ๆ

ทามตรงไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ตอบหน่อยน๊าค๊า
ผมใส่แล้วรูปมันไม่ขึ้นอะคับ

ช่วยผมหน่อยนะคับ
thank   หลาย ๆ ๆ ๆ ๆ เด้อออออ
ทามม่ายเปงอ่าคับ
ขอบคุณมากน่ะคับ
แล้วถ้าเป็น application อื่น ที่เอามาแล้วจะเปลี่ยนยังงัยอ่ะคับ
เช่นเอา top friends มาหรือ drink จะเอาไปลง Head พวกนี้
ต้องใช้โค้ดอารายอ่ะคับ
กรุนาบอกด้วยนะคร้าบ
กลับไปยังรายบอร์ด