กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดียวผมขะลองไปทำดูครับ
ขอบคุณนะครับ

ตอบกลับโพสของ 1# RicKuKunG

แล้วเรา จะหารูปมาจากไหนอ่าตะ
โอ้ขอบคุนมากนะค้าบบแต่ไม่ทำอ่ะชอบแบบที่เปนอยุ่อ่า
โหของพี่เท่จังเรยอยากทำบ้างอ่ะแต่ไม่รุจาหารูปมาจากที่ไหนอ่ะเด่ะ i01
1

จำนวน

• showwon

ทาม ม่ายเปน  อ่า

ยาก จาง อ่า ค้าบบบ

มา สอนหน่อย ดิ ค้าบบ

http://yentachamp.hi5.com

มาเรย น้า ค้าบ ผมม

ขอบใจมากๆๆนะจะลองทำดูมั่ง
ขอบคุณมากค่ะ

จะลองทำไปเรื่อยๆนะค
ง ง อะคับ ผมโง่มากเลยปะเนี่ย - -
ผมใส่ไปเกือบครบแล้วครับ ที่นี้มันมีอันนึงไม่ติดอ่าครับ ภาพไม่ยอมขึ้นผม งง เลย

ที่แล้วมามันได้หมดอ่าครับ พอย้ายอันนั้นขึ้นบน อันที่อยู่ล่างก็ดันไม่ติดอ่าครับ
ใจมากครับบบบบบบบ
คือว่า ตรงที่เป็น แอพพลิเคชั่นล่ะคะ

ทำแล้วมันไม่ขึ้นอ่ะ

ต้อง ใส่ตรงเซคชั่นว่าไงอ่ะ ^^
   ทำไงให้แสดงแต่ตัวภาที่เราต้องการแสดง
เซฟ เป็น png แล้วแต่เวลาเอารูป ขึ้นเว็ป ก็จะสีฟ้าที่บริเวณที่ว่างที่เว้นไว้ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไร
ถามอีกทีค่ะ

ตรง คอมมอนเฟรนอ่ะ

รูปตรงเฮด มันออกมาเหมือนตรงท๊อบเฟรนด์ แก้หลายครั้ง แล้วมันก็ไม่ขึ้นอ่าค่ะ

ทำไงดี

ใส่โค้ดก็ถูกแล้วนะ ^^
ขอบคุงคัฟ

ชอบอะ

จาลองเอาปายทัมดู

555+

i17
กลับไปยังรายบอร์ด