กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Gaara สีน้ำตาล-ดำ นะ รกๆปนเรียบๆจ้า ลองเข้ามาดูก่อนน >O< ~

สกินนี้เพิ่งเสร็จเลย >< เป็นสกินที่ 2 แล้ว

ก็เป็นสกินรูปกาอาระสีน้ำตาล-ดำ

รก ๆ ปนเรียบ ๆ ก็ไม่รู้ว่าเอามารวมกันมันจะเข้ารึเปล่า -*-

เพราะส่วนตัวเป็นคนชอบเรียบ ๆ ฮ่า ๆ

รู้สึกว่ามันแปลก ๆ มะ --?

รับทำสกิน อ่านรายละเอียดใน Hi5 เราน้า
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยโคตรอ่ะ
สกินแจ่มจิงๆๆเลยอ่ะ

ชอบๆๆๆ
ไม่แปลกหรอก                           
สวยแล้วจ้า รูปสวย โทนสีก้อสวย

ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โหหหหหหหหหหหหยยยยยย

แมร่ง

โคตร  

สวยลุย~~

ชอบๆๆ
แจ่มมากเลยเพ่

โดนสุดๆๆ
สวยดีนะ

ดูเรียบๆขรึมๆดีอ่ะ
สวยมากเลยอ่าาา

ขอรับไปนะคร้าบบ
สวยมากคร่า

ลงตัวลงตัว

อิอิ

ชอบๆๆ

ดูดีคร่า

^^

เท่ๆๆๆๆดีค่า ชอบ ทำสกินสวยดีค่า
เป็นความแตกต่าง ที่เอามาผสมกันได้อย่างลงตัว อิอิ

ชอบครับ มากด้วย
สวยดีคร่า พยายามเข้านะคะ
สุดยอด นี้แหละที่ตามหา เกินคำบรรยายจริงๆๆๆ

หลงรักตั้งแต่แรกเจอ

-.-

สวยดีจรา

สวยๆๆๆๆๆ

จุฟฟ
แหล่มเลยคับ

ตั้งจัยสร้างสรรค์ผลงานต่อไปนะคับ
สวยยยยย

^^

มากมายเลยงับ
กลับไปยังรายบอร์ด