กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ซาสึเกะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เท่คร้าบบบบบ                              
แต่อยากเห็นแบบแบบเต็มๆ อ่ะ เอารูปมาเพิ่มหน่อยจิ
เอ่อ พี่คับผมจ่ะขายสกิลอะ ผม
โพสรูป แล้วก็แนบไฟล์มาแล้ว
บอกราคาแล้ว
แต่ทำไมพอมีคนโหลดผมไม่ได้ตังอะงงมากมาย
ต้นฉบับโพสโดย GoldGear เมื่อ 12/5/2008 07:19
บอกราคาแล้ว
แต่ทำไมพอมีคนโหลดผมไม่ได้ตังอะงงมาก ...

กระทู้ของคุณยังไม่มีทีมงานใส่ราคาให้นะคะ

ต้องเอา url กระทู้ไปโพสบอกทีมงานตรงหน้าเว็บค่ะ ...
เท่...............สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่มีให้ดูภาพด้นล่างหรือครับ

หรือ ว่า ไม่ได้ทำ....

ขอบคุณครับ
ต้นฉบับโพสโดย GoldGear เมื่อ 12-5-2008 07:19
บอกราคาแล้ว
แต่ทำไมพอมีคนโหลดผมไม่ได้ตังอะงงมาก ...

ตั้งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ใจเย็นๆนะจ๊ะ ทีมงานตรวจสอบทุก 2 ชม
แจ่มสุด ๆอ่า

เท่มากมาย
ขเมา เบิ่ง ดู ครับ - . -

เท่ที่สุดเลยอ่ะ

เจ๋งดี...
เทห์ดีนะค่า

ช๊อบชอบ
เท่ดีน้าคับ

แต่น่าจะก็อปภาพตรง Top Friendกับทุกส่วนมาด้วยน่ะคับ

ตอบกลับโพสของ 1# sutpilux

ใช้ได้นะ แต่น่าจะมี รูปมาดูให้ครบน๊า งืมๆ

ตอบกลับโพสของ 1# sutpilux

สวยๆ ฮะ ขอเลยนะ ต้องโพสอีกรอบ เอาเงินซื้อก่อน
สวยคับ

เท่ด้วย

ขอบคุนคับ
กลับไปยังรายบอร์ด