กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิลแนวเทห์ๆ ค่ะ

รูป แบบออกแนว ชายหน่อยนะค่ะ ชอบก็โหลดเอานะค่ะ

อันนี้จะมีส่วนของ ดาวด้านหน้า ตรงโปร์ฟายจะเป็นรูปกระพริบ ใหญ่เล็กเรียงกันค่ะ

ส่วน ตรงให้ไฟล์ก็เป็น กระพริบเช่นกันจ้า แต่จำไม่ได้ล่ะ เพราะ ลืมแบบอะ

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นรูปนวม ต่อยมวยอะค่ะ  ข้อมูลเพิมเติมนะค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 10-6-2009 21:19 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• 03300330

• jaikoh

• phraew_naja

• แมงปอ2007

ค่ะขอบคุณค่ะกว่าจะแก้ให้เข้าที่ได้
ต้นฉบับโพสโดย nattay-civil เมื่อ 17-6-2009 16:12
ช่วย แก้ไขให้ทีได้มั้ยคับ

ผมใส่ไปแล้ว ตรงท๊อปเฟรน กับ วิจเจต มานหายไป

ไม่รู้ว่าจะทำไงดี หรือ จะมีคำแนะน ...

อันนี้มันไม่มีท็อปเฟร์นอะค่ะ ต้องหาโค๊ตใส่ อีกทีอะ คือทำท็อปขึ้นมาใหม่เลยอะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย por33241 เมื่อ 18-6-2009 18:31
งงตรง

" ส่วนนี้ใส่ตรง สร้างสกิลของฉัน

อันนี้พื้น 956*500 เปิดดู

ริ้ง

อันนี้ ใส่แถบ 470*350

http://u ...

ใส่ตรงสร้างสกิลของฉันอะค่ะ เขียนไว้ด้านบนแล้วจ้า
ต้นฉบับโพสโดย sebastien1 เมื่อ 19-6-2009 11:42
ช่อง Journal เป็นพื้นสีอะไรคับผม รบกวนถามหน่อยคับ

คือมันไม่มีช่วงนี้อะค่ะ มีแต่  ที่เห็นอะค่ะ เพราะถ้าใส่เยอะ มันจะรกอะ เพราะเฮดย่อยจะใหญ่

พอสมควรอะ มีเยอะ ก็จะทำให้รก เยอะมากมาย
ต้นฉบับโพสโดย sebastien1 เมื่อ 19-6-2009 15:08
อานะ แล้วส่วนของ Journal มันจะเป็นอะไรล่ะ เป็นสกินสีธรรมดาของ hi5 หรอคับ

ช่วยเอารุปมาประกอบหน่อยได้มั้ยคับ ...

รูปที่มี จะมีอย่างที่เห็นในรูปด้านบนเลยค่ะ

เห็นแบบไหนก็จะเป็นแบบนั้นล่ะจ้า
กลับไปยังรายบอร์ด