กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

skin Dot A (WarCraft) มีใ้ห้เลือกกว่า 10 แบบ อิอิ

สกิน Dot A (WarCraft)  คร๊าบ เมื่อคืนเพื่ิิอนมานบ่นว่าอยากได้สกินแนวนี้  ก้อเลยลองหาโหลดรูปมาทำดู แต่รูปมานมีสวยๆเยอะแยะเลยครับ ผมก้อเลยไม่รู้จะเอารูปไหนดี ผมก้อเลยทำซะหลายๆแบบไปเลย อิอิ  ชอบอันไหนก้อตามสบายเลยน่ะคร๊าบ  ถ้าว่างๆ ไม่แน่อาจจะทำเพิ่มอีก

บนรูปก้อจะมีบอกน่ะครับว่าเป็นสกินที่เท่าไหร่ อย่างเช่น สกินที่ 3 ก้อไปเลือกโหลดตรงสกินที่ 3 น่ะครับ ^^

แนะนำติชมได้เหมือนเดิมน่ะคร๊าบ

ตัวอย่าง

สกินที่ 1

สกินที่ 2

สกินที่ 3

สกินที่ 4

สกินที่ 5

สกินที่ 6

สกินที่ 7

สกินที่ 8

[ แก้ไขล่าสุด stepboy01 เมื่อ 1-6-2008 01:40 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• big_osp

สกินที่ 9

สกินที่ 10

สกินที่ 11

สกินที่ 12

สกินที่ 13

สกินที่ 14

[ แก้ไขล่าสุด windmillzaa เมื่อ 13-5-2008 18:35 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
-0-

ทำไมเยอะจัง

จะใช้หมดป่ะเนี่ย
โหมีให้เลือกเลย

แต่ว่าดูโหดไปนอดนึงแต่ก็สวยดีนะ
เข้ามาเบิ่ง ๆ ๆ ^ ^

เสีย

เสียเงินไหมโหลดอ่ะ  ที่บอกว่า 25 บาท เงินในเกม หรอ
โห้ววว

เก่งๆทำตั้งหลายอัน

สวยทุกอันๆๆ
ใช้แล้วครับ

ใช้เงินในเวปซื้อ

เงินก็หาได้จากเล่นเกม โพส หลายอย่างครับ
ขอบคุนมากครับ

เยอะจริงๆ
สกินสวยๆเพียบเลย

ชอบสกินที่4*11 สวย+เท่ดีคับ
โอ้ว
สวรรค์มาโปรดแท้ๆๆๆ

เจ๋งคับ! สวยมากมาย (มากมายจิงๆ) i17

ช่างเป็นคนที่บอร์ดนี้ต้องการจิงๆ
โห...ขยันมากๆๆๆทำมาซะเยอะเลย

...ว่าแต่ทำไมไม่ไปบอกทีมงานให้มาใส่ราคาให้อ่ะคะ อย่างนี้ไม่ได้ตังนา
โหมีให้เลือกมากมายแหล่มจิงๆเลยท่าน

ชอบมากๆ

ชอบมากๆๆ อะ

ทำขึ้นมาอีก เยอะๆ เลยคร๊าบๆๆๆ
ขออีก คอมเม้น น้าๆๆๆ

แต่ ชอบ จิงๆๆๆ อะ

ของฟรี ชอบอยุ่ แล้วๆๆๆฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด