กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

harry poter (หัดทำ)

สกิน Harry Potter ฉบับหัดทำ

ผิดหรือบกพร่องตรงไหนช่วยติชมโดยนะคับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวย มากเลยจ๊ะ

แต่สำหรับเราเราว่าเรียบไปหน่อย
แลดูเรียบไปหน่อย

แต่ก็สวยดีนะคะ

น่าจะเพิ่มรายละเอียดให้เยอะอีกนิด
ก็ออกมาสวยดีนะค่ะ

เราหัดทำยังไม่ได้ขนาดนี้เลย
ก้สวยดีอ่ะ

แต่มันยังงัยๆม่ายรุอ่ะ
เฮดสวยดีจัง

แต่ตรงข้างล่างยังเรียบไปหน่อยอ่ะค่ะ

รวมก็สวยน้ะค้ะ

^^
ตรงเฮดหลักสวยค่ะ

แต่ว่าตรงแบ็คกราวด์ของส่วนเฮดย่อยกะแบ็คกราวด์ด้านหลังมันสีเดียวกัน ทำให้ดูเรียบไป

ถ้าปรับอีกนิดจะดีมากเลยค่ะ
ขอบคุนคับ

สำหรับคำติชม

i30
สวยดีอ่ะ

แต่มันดูเรียบเกินไปนิดนึงตรงแบล็คกราวอ่ะ

แต่ก้อดีแล้วจ้า
โอ้ก็ส่วยดีอะครับ แต่ก็ตามที่คนอื่นบอกแหละมันเรียบเกินไปหน่อย
  สีสุดยอดเลย
ออกจะเรียบไปหน่อย

แต่ก็สวยดีค่ะ
ดีครับ

สวยดีนะครับ

แต่เรียบไปนิดนะครับ

แต่งอีกหน่อยสวยเลยครับ

พยายามต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้
สวยดีอ่ะคับ ทามมาอีกนะชอบ ชอบแฮรี่มากเลย อิอิ
แจ่มมากๆ เรานะชอบๆ ขอบคุงมากมายน้า
กลับไปยังรายบอร์ด