กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินการ์ตูน เทพมรณะ (Bleach)

คุโรซากิ อิจิโกะ อายุ 15 ปี ผู้มองเห็นวิญญาณแม้จะมีคุณสมบัติพิเศษนี้
แต่ก็ใช้ชีวิตอย่างราบรื่น

จนกระทั่งวันหนึ่ง.... ได้พบกับยมทูตสาวซึ่งถูกวิญญาณร้าย ฮอลโลว์ เล่นงานบาดเจ็บสาหัส
อิจิโกะได้รับพลังยมทูตเพื่อต่อสู้กับฮอลโลว์ จึงจำต้องเป็นยมทูตชั่วคราว ....

Download สกินนี้ มีที่ Hi5Thai.com ที่นี่ที่เดียวจ้า !

ชื่อ (อังกฤษ) Bleach
ชื่อ (ไทย) เทพมรณะ
ชื่อ (ญี่ปุ่น) ブリーチ, Buri Chi (Bleach)
ประเภท แอคชั่น สยองขวัญ ตลก
ผู้แต่ง ไทเท คุโบ (Tite Kubo)
สำนักพิมพ์ (ญี่ปุ่น) Shueisha
พิมพ์ครั้งแรกเมื่อ (ญี่ปุ่น) ค.ศ. 2001
ออกวางจำหน่ายแล้ว(ญี่ปุ่น) 30 เล่ม (ณ. วันที่เขียน Blog) (ยังไม่จบ)
สำนักพิมพ์ (ไทย) เนชั่นเอ็ดดูเทนเมนท์ (Nation Group)
พิมพ์ครั้งแรกเมื่อ (ไทย) ค.ศ. 2003

วิธีการเพิ่ม Skin
อ่านได้จากกระทู้นี้ครับ http://www.hi5thai.com/viewthread.php?tid=778

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
6

จำนวน

• gift_suthasinee

• godzilla00

• terapatza

• ปล.เด็ก15ขวบ

• domaki

• คนโง่

นี้แหละเจ๋งๆๆสุดๆๆ
ขอบคุนมั๊กมากกกคับ   ชอบมากกกกกก   อิจิโกะตอนเปนฮอลโล่
ขอโทษด้วยนะครับ คือว่าพี่ทำสกินนี้ก็ไม่มีความรู้เรื่องการ์ตูนเรื่องนี้เลย

ไม่รู้ว่าตอนไหนเป็นตอนไหน อิอิ
ม่ายเปนรัยคับ     แค่พี่ทัมผมก้อดีจัยและ
เท่มากเลยค้าบบบ
ผมอ่านอยู่กาตูนเรื่องนี้อ่ะ
โคตะระ มันส์ เลย อิอิ
* 0 *

เพ่ แง้ง เก่ง มาก เรย อ่า

ทัม สกิน สวย มั่กๆ ><
ชอบแนวนี้มากๆเยยคับ

ขอบคุณคับ

เยี่ยดยอดเรยครับผม

สวยคับผมชอบมากมาย i30
ขอบคุนมากมายนะคาบบ
ใจมากคับสวยๆ  สวยงามมากๆๆเลยคับ

ทำกาตูนอย่างอื่อนอีกนะคับ

ขอบคุนคับ

...

ขอบคุณครับ
ชอบครับผม
ยังไงก็ทำมาอีกเยอะๆนะครับ
จะคอยติดตามผลงานครับผม
มีสกินของเค้ามาแล้วววววววววววววววววววว
เท่สุดสุด
i30 i30 i30

แบบว่าขอบคุณมากคร้าบ

อยากได้แบบของ chelsea มากมากเลยคร้าบ
1

จำนวน

• yuhoo005

กลับไปยังรายบอร์ด