กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

NFS(หัดทำครับ)

หัดทำครับถ้ามีอะไรที่ไม่ดีก็ช่วยติด้วยนะครับจะได้เอาไปปรับปรุงแก้ไขได้อ่ะครับ

เนื่องจากเพิ่งหัดทำผมก็ขาย20zennyก็พอแล้วครับi32

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
คับไม่ลงภาพแล้วจะเลือกยังไงดีอ่าจะติชมยังไงดี

ช่วยลงภาพทีน้าคับ จะได้ติติงได้ถูก NFS น่าสนใจเลยเข้ามาดู

แต่เสียดายไม่มีภาพ ก็อปภาพตรงh1*h2*Top Friend*ทุกส่วนมาด้วยน้าคับ
ลงภาพแล้ว สวยดีน่ะคับ

ครั้งแรกทำได้ขนาดนี้ก็สวยแล้วคับ

แต่ตรงh2ไม่ยากให้มีภาพรถอย่างเดียว อยากให้มีข้อความด้วยอ่ะคับ

จะได้ดูเท่ๆหน่อย Fontแนวๆไปเลย อิ_อิ
1

จำนวน

ง๊ามงามอ่ะ

ชอบ ๆ ๆ

><

ขอนะ งื้ด ด ด ด
ผมว่า กฌสวยดี นะครับ  หัดทำไปเรื่อยๆเดียวก็เก่งครับ  ผมเชื่อว่างั้นนะ
สวยมากเลยคับ

ชอบๆๆๆ

เด๋ว อุดหนุน

อิอิ
สวยดีครับผม

-0-

เป็นอะไรที่เท่มากเลย

ชอบมากเลยคับ
ที่จิงผมก็ชอบรถ
ขอบคุงมากคับ
เทห์มากเลยขอรับ

ชอบมากมายจริงๆ
ในเกมเราน๊อกแล้วอะ  แต่สวยดีนะ   เท่ดี i34
ผมก็เล่นเหมือนกันครับพอเล่นไปสักพักเริ่มรู้สึกว่าถ้าวันไหนไม่ได้ยินเสียงเครื่องยนต์มันนอนไม่หลับอ่ะครับเลยทำสกนใช้เลยเหอะๆขอบคุณทุกคนที่มาอุดหนุนนะครับ

ถ้าสินค้าเป็นที่พอใจเด๋วผมจะผลิตออกมาเรื่อยๆคร้าบ
ขอบคุงมาก ๆ ๆ นะคร้า

ชอบจัง

หุหุ
ชอบมากเลยคับ

สวยดีคับ

ขอบคุนคับ

เท่แอนด์สวยงาม

CUTE CUTE A N D COOL

i10 i10

เด็กน้อย

ชอบมากเลยครับ

ขอบคุณครับ