กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินBleach(หัดทำ)

[ แก้ไขล่าสุด tonmilky เมื่อ 15-5-2008 21:16 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
`เพิ่งหัดทำครับ

ยังไงก้อขอคำแนะนำ

ด้วยนะครับ

อะไร

อยากทำสกินเอง

ช่วยสอนหน่อยได้ไหมค่า
"ผมลายตาครับ"

แต่ดูอิสระในการทำมาก ๆ เลยครับ

i29 i29 i29
สวยดีครับ

แต่ส่วนหัวลายตาอะ -0-
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
i07 i07 มายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
รกไปนิดนะค่ะ

ทำบ่อยๆๆ เดี๋ยวก็ฝีมือพัฒนาขึ้นไปเอง

แต่ก็สู้ต่อไปนะ สู้ๆๆ ค่ะ เป็นกำลังใจให้
สวยมากเลยค่า

ชอบมากเลย

สวยยยยยยยยค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

สกินสวยม๊ากมากเลย

สกินสวยม๊ากมากเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

พัยาะบะบยะพ

กดว่าทยบะยบบัส่ยลสะพ่ยะยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
สวยดี แต่ดูลายตาไปหน่อย

ขอบคุณนะครับ
ลายตาๆ แต่ว่าสวยม๊ากกกกก

kkllkk

สอนทำไห้มั้งจิสวยอะ ทำสกีน ทีม อาเชน่อล ที
สวยดีคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด